Belt da Hanya: Haɗin kai, Jituwa da Win-Win
samfurori

Kayayyaki

L-Methionine CAS: 63-68-3 Mai Bayar da Mai ƙira

L-methionine wani muhimmin L-amino acid ne mai dauke da sulfur wanda ke da mahimmanci a yawancin ayyukan jiki.Methionine amino acid ne wanda ba makawa a cikin abincin da ake buƙata don ci gaban al'ada da haɓakar ɗan adam, sauran dabbobi masu shayarwa, da nau'in avian.Bugu da ƙari, kasancewa mai mahimmanci don haɗin furotin, yana da tsaka-tsaki a cikin halayen transmethylation, yana aiki a matsayin babban mai ba da gudummawar ƙungiyar methyl. Dole ne a samo shi daga abinci da kayan abinci tun lokacin da ba zai iya zama biosynthesis a cikin jiki ba.Matsakaicin abin da ake buƙata na yau da kullun na L-methionine ga babban namiji shine miligram 13 a kowace kilogiram na nauyin jiki.Wannan adadin yawanci yana da sauƙin samuwa daga cikakken abinci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Aikace-aikace da Tasiri

Ana amfani da L-Methionine azaman amino acid mai mahimmanci don haɓaka ɗan adam kuma yana aiki azaman maganin guba na acetaminophen.Yana aiki azaman wakili na chelating ga karafa masu nauyi, azaman wakili mai ɗanɗano da ƙari mai gina jiki don abinci.Yana aiki azaman ƙari na abinci, wadatar man kayan lambu kuma azaman furotin tantanin halitta guda ɗaya.Baya ga wannan, ana amfani da shi azaman hepatoprotector kuma yana aiki azaman wakili na lipotropic kuma yana hana haɓakar kitse mai yawa a cikin hanta.

Samfurin Samfura

63-68-3-1
63-68-3-2

Shirya samfur:

63-68-3-3

Ƙarin Bayani:

Abun ciki Saukewa: C5H11NO2S
Assay 99%
Bayyanar Farin foda
CAS No. 63-68-3
Shiryawa 25KG
Rayuwar Rayuwa shekaru 2
Adana Ajiye a wuri mai sanyi da bushewa
Takaddun shaida ISO.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana